~*2NE1 VietNam Fansite*~
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

~*2NE1 VietNam Fansite*~

»†2NE1†«

Trang ChínhGalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

[HN + HP] Super Shining Shop_ Chuyên làm đĩa theo yêu cầu (Kpop, Cpop, Jpop, US, UK..

Go down 
Tác giảThông điệp
kimlink1
Khách viếng thăm

[HN + HP] Super Shining Shop_ Chuyên làm đĩa theo yêu cầu (Kpop, Cpop, Jpop, US, UK.. Empty
Bài gửiTiêu đề: [HN + HP] Super Shining Shop_ Chuyên làm đĩa theo yêu cầu (Kpop, Cpop, Jpop, US, UK..   [HN + HP] Super Shining Shop_ Chuyên làm đĩa theo yêu cầu (Kpop, Cpop, Jpop, US, UK.. I_icon_minitimeFri Apr 16, 2010 4:15 am

[HN + HP] Super Shining Shop_ Chuyên làm đĩa theo yêu cầu (Kpop, Cpop, Jpop, US, UK.. Shopcopy

Chào mừng các bạn đã đến với Super shining shop của chúng tôi!

Bạn là một fan Kpop, Cpop, Jpop, US, UK...muốn sưu tập những perf, show mà mình yêu thích…
Bạn muốn sở hữu những bộ phim hay và đỉnh nhất hiện nay...
Nhưng trong điều kiện ổ đĩa hiện tại của bạn lại quá đầy, không thể lưu được một lượng dữ liệu quá lớn ?
Hãy đến với shop chúng tôi, nơi chuyên làm đĩa theo yêu cầu, chất lượng tuyệt đối đảm bảo, giá cả phải chăng và hợp với túi tiền của học sinh, sinh viên :P

Cụ thể bảng giá như sau :

Trích dẫn :
1CD= 7k
1 VCD data = 8k, mua trên 10 đĩa giảm còn 7k
1 VCD = 9k, mua trên 10 đĩa giảm còn 8k
1 DVD data = 18k, mua trên 10 đĩa giảm còn 17k
1 DVD = 24k, mua trên 10 đĩa còn 23k

Địa chỉ liên lạc:
Họ và tên : Trịnh Phương Linh
Y !M : phuonglinhsj2503
Tel :01225240804
Add : 5/41 ngõ 252 Tây Sơn, Hà Nội (đối diện đại học Thủy Lợi)

Tài khoản ngân hàng

-Số Tk : 12210000436296
Ngân hàng BIDV, chi nhánh Hà thành
Chủ tài khoản : Trịnh Thị Phương Linh

Phương thức thanh toán:
- Với những bạn tại Hà Nội và Hải Phòng, đặt list làm đĩa với chúng tớ theo nick Y !M và cho số đt để liên lạc, địa chỉ giao đĩa thỏa thuận. Khi nhận đĩa các bạn thanh toán tiền đĩa và ship (tùy theo địa điểm giao đĩa, nếu trên 10 đĩa tớ sẽ free ship cho bạn :P)
- Những bạn không ở HN và HP : các bạn đặt list và thanh toán cho chúng tớ theo số tài khoản trên (tiền đĩa và tiền ship). Sau khi làm xong tớ sẽ chuyển phát nhanh cho các bạn. Đảm bảo an toàn B-)
Sau khi nhận đĩa, trong vòng 2 ngày đầu tiên, nếu đĩa ko chạy được, các bạn thông báo ngay lại cho tớ, tớ sẽ đổi đĩa cho các bạn !

Các bạn PM list đĩa muốn đặt hoặc PM nick YH của tớ để xem list có sẵn của chúng tớ :P
List bao gồm tất cả những perf, show của SuJu, DBSK, SNSD, ShiNee, F(x), BigBang, 2NE1, FtIsland, CNBlue, SS501, 2PM, Kara.....và những bộ phim HOT nhất hiện nay
Với những file mà bạn yêu cầu, bạn gửi link download đúng với yêu cầu của mình, chúng tớ sẽ ghi thật chính xác file đó cho bạn !

Các bạn đăng kí với chúng tớ như mẫu sau nhé :
Trích dẫn :
Tên:
Điạ chỉ:
Điện thoại:
Nick Y!M:
List đĩa muốn đặt:
Loại đĩa muốn đặt : ghi rõ lại đĩa CD, VCD, DVD , data hoặc đĩa thường
Cách thức thanh toán :

Mong mọi người nhiệt tình ủng hộ shop của chúng tớ :X

[HN + HP] Super Shining Shop_ Chuyên làm đĩa theo yêu cầu (Kpop, Cpop, Jpop, US, UK..

Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» [HCM][S.A SHOP] Order Chibi đất sét và nhận làm theo yêu cầu :X
» [090813] Best 10 Kpop Countdown
» [TPHCM] In skin mobile, tablet, laptop THEO YÊU CẦU chỉ với 80K
» tất cả các album 2ne1 và các album kpop nhé PM giá chuẩn tại HN đây
» [TQ - TREND SHOP] Áo thun 2NE1 COME BACK!!!